vietnamese English

Trang chủ » Module SFP Quang

Hiển thị:
Sắp xếp theo:
Adnet AN-UM-SFP155-SM/WDM/1550-10D
Adnet AN-UM-SFP155-SM/WDM/1550-10D (1 core) - new 100% - SM - 1550 ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
350.000 đ
Atop ap-s31011-3cl10
Modul quang 2 Core - New 100% - 155 M - BH : 1 tháng ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
350.000 đ
AXCEN AXGE-5854-0511
AXGE-5854 1.25Gbps Multimode 850nm, SFP Transceiver  ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
200.000 đ
Brocade 8G SW
Like new - tương thích với Cisco - hoạt động ổn định - có số lượng. BH : 1 tháng ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
600.000 đ
Cisco FET-10G
Like new - hoạt động ổn định - có số lượng. BH : 1 tháng ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
1.000.000 đ
Cisco GLC-SX-MM
Hoạt động ổn định – chưa sửa chữa. BH : 1 tháng. ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
600.000 đ
Cisco SFP-10G-SR
 New 100%. BH : 1 tháng   ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
1.000.000 đ
Finisar FTLF1318P2BTL-M1
Modul quang 2 Core - 1 G - BH : 1 tháng   ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
300.000 đ
Finisar FTRJ8519P1BNL-SU
Hoạt động ổn định – chưa sửa chữa. BH : 1 tháng.    ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
300.000 đ