vietnamese English

Trang chủ » Module SFP Quang

Hiển thị:
Sắp xếp theo:
Finisar FTRJ8519P1BNL-SU
Hoạt động ổn định – chưa sửa chữa. BH : 1 tháng.    ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
300.000 đ
IBM 44W4411 10Gb 850nm SFP+ PLRXPL-SC-S43-91
New 100% . BH : 1 tháng ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
1.500.000 đ
JDSU PLRXPL-VI-S24-HW
JDSU PLRXPL-VI-S24-HW 1.25G 850nm 0.5km Multi Mode SFP GBIC ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
200.000 đ
Juniper 10GE SFP+ SR
Hoạt động ổn định – chưa sửa chữa. BH : 1 tháng.    ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
1.500.000 đ
Juniper 740-011783
Juniper 740-011783 (Finisar FTRJ1319P1BTL-J2) ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
600.000 đ
Linksys MGBSX1
Modul quang 2 Core - MMF - 1G - BH : 1 tháng   ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
500.000 đ
Opnext TRF5736AMLB209
Modul quang 2 Core - 1 G - BH : 1 tháng ..   ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
500.000 đ
Spectrum spf-s30-13-c
Modul quang 2 Core - New 100% - 155 M - BH : 1 tháng ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
350.000 đ
Transcom TS-SF-BL5312-20D
Transcom TS-SF-BL5312-20D (1.25Gb/1550/1310/20KM/DDM,new 100%, 1 core) ..
Thêm Yêu thích
Thêm so sánh
500.000 đ